Đầu kéo Beiben V3ET LNG

Beiben V3ET LNG
416.900.000 ₫
Liên hệ với người bán
Gọi lại cho tôi
Đầu kéo Beiben V3ET LNG - Autoline
Đầu kéo Beiben V3ET LNG | Hình ảnh 1 - Autoline
Đầu kéo Beiben V3ET LNG | Hình ảnh 2 - Autoline
Đầu kéo Beiben V3ET LNG | Hình ảnh 3 - Autoline
Đầu kéo Beiben V3ET LNG | Hình ảnh 4 - Autoline
Đầu kéo Beiben V3ET LNG | Hình ảnh 5 - Autoline
Đầu kéo Beiben V3ET LNG | Hình ảnh 6 - Autoline
Đầu kéo Beiben V3ET LNG | Hình ảnh 7 - Autoline
Đầu kéo Beiben V3ET LNG | Hình ảnh 8 - Autoline
Đầu kéo Beiben V3ET LNG | Hình ảnh 9 - Autoline
Quan tâm đến quảng cáo?
Yêu cầu thêm ảnh
1/9
416.900.000 ₫
16.000 US$
≈ 13.960 €
Thông báo cho tôi khi giá thay đổi
Thương hiệu: Beiben
Mẫu: V3ET LNG
Loại: đầu kéo
Đăng ký đầu tiên: 2023
Địa điểm: Trung Quốc
Đặt vào: nhiều hơn 1 tháng
Autoline ID: TZ44031
Mô tả
Các kích thước tổng thể: 7,52 m × 2,55 m × 3,91 m
Động cơ
Thương hiệu: Weichai Power WP13NG460E61
Nguồn điện: 460 HP (338 kW)
Nhiên liệu: gas
Động cơ tăng áp
Số lượng xi-lanh: 6
Euro: Euro 6
Hộp số
Thương hiệu: Fast
Loại: số sàn
Số lùi
Số lượng bánh răng: 12+2
Trục
Số trục: 3
Cấu hình trục: 6x4
Ngừng: lò xo/lò xo
Chiều dài cơ sở: 5.150 mm
Kích thước lốp: 12R22.5 18PR
Phanh
ABS
EBD
EBS
Cabin và tiện nghi
Kiểm soát hành trình thích ứng
Cửa sổ trời
Gương chỉnh điện
Bộ sưởi gương
Bộ đàm
Tấm cản dòng
Tấm che nắng
Buồng lái
Loại: Highline
Không gian ngủ
Các tuỳ chọn bổ sung
Điều hoà không khí
Cửa sổ điện
Lái trợ lực: thủy lực
Bánh xe dự phòng
Đa phương tiện
Radio: CD
Tính năng an toàn
Túi khí
Hệ thống báo động
Khóa trung tâm
Thiết bị cố định
Thiết bị chiếu sáng
Đèn phụ trợ
Đèn sương mù
Cáp chỉnh đèn pha
Tình trạng
Tình trạng: đã qua sử dụng
Bảo hành:: 12 tháng
Thêm chi tiết
Màu sắc: trắng
Các dịch vụ khác

Thêm chi tiết — Đầu kéo Beiben V3ET LNG

Second Hand Beiben V3ET LNG Tractor Truck Price

This second hand Beiben V3ET tractor truck 6x4 adopts classic white paint, and the overall appearance is simple and elegant. With streamlined design and solid body structure, it shows a tough industrial beauty. The front part of this second hand Beiben V3ET tractor truck 6x4 adopts large-area chrome decoration and the iconic Beiben LOGO to further enhance the visual impact. The headlight system has been optimized to provide excellent night lighting effects and improve driving safety.

This second hand Beiben V3ET tractor truck 6x4 fully considers the special needs of dangerous goods transportation and is equipped with a number of safety technologies. This second hand Beiben V3ET tractor truck 6x4 adopts a high-strength chassis structure and anti-rollover design to ensure stability during driving. The brake system adopts full airbag brakes and disc brakes, combined with an electronic control system, which greatly improves the braking performance and handling in emergency situations. In addition, the body of this second hand Beiben V3ET tractor truck 6x4 is also equipped with an anti-explosion protection system to provide higher safety protection for the transportation of dangerous goods.

The cab design of this second hand Beiben V3ET tractor truck 6x4 is driver-centric, with spacious interior space and ergonomic seats, providing the comfort required for long-distance driving. The dashboard of this second hand Beiben V3ET tractor truck 6x4 adopts a full LCD display screen, with clear and intuitive information, which is convenient for the driver to grasp the vehicle status in real time.

This second hand Beiben V3ET tractor truck 6x4 is mainly suitable for the transportation of dangerous goods such as petroleum, chemicals, and liquefied gas. With its powerful power system, safety performance and environmental advantages, this second hand Beiben V3ET tractor truck 6x4 has become the preferred model for many logistics companies and dangerous goods transportation companies.
Yêu cầu thêm thông tin
Delivery time: 20–30 days after deposit. Payment methods: T/T, L/C, D/P, D/A, MoneyGram, Credit Card, PayPal, Western Union, Cash, Escrow. Shipping solutions: Bulk cargo shipping, Container shipping, Frame container shipping, Ro-Ro shipping.
Quan trọng
Mô tả do người bán cung cấp. Vui lòng xác minh mọi thông tin trực tiếp với người bán.
Các bí quyết mua hàng
Các bí quyết an toàn
Xác minh Người bán

Nếu bạn quyết định mua sản phẩm với mức giá thấp, hãy đảm bảo rằng bạn liên hệ với người bán thực sự. Hãy tìm hiểu nhiều thông tin nhất có thể về chủ sở hữu của thiết bị. Một hình thức lừa dảo đó là tự coi mình là đại diện của một công ty thực. Trong trường hợp nghi ngờ, hãy thông báo điều này với chúng tôi để tăng cường kiểm soát thông qua biểu mẫu phản hồi.

Kiểm tra giá

Trước khi bạn quyết định mua hàng, vui lòng xem xét cẩn thận một số chào giá sản phẩm để hiểu về chi phí trung bình của thiết bị bạn lựa chọn. Nếu giá của chào giá mà bạn quan tâm thấp hơn nhiều so với các chào giá tương tự, hãy suy nghĩ về điều đó. Sự khác biệt đáng kể về giá cả có thể thể hiện những tỳ ẩn hoặc người bán đang cố tình thực hiện những hành động lừa đảo.

Không mua những sản phẩm có giá quá khác biệt với mức giá trung bình của thiết bị tương tự.

Không đồng ý với những cam kết đáng nghi ngờ và hàng hoá phải thanh toán trước. Trong trường hợp nghi ngờ, đừng ngại xác minh thông tin, yêu cầu thêm các hình ảnh và chứng từ cho thiết bị, kiểm tra tính xác thực của các chứng từ, đặt câu hỏi.

Khoản thanh toán đáng ngờ

Kiểu lừa đảo phổ biến nhất. Những người bán không minh bạch có thể yêu cầu một khoản thanh toán trước để "giữ" quyền mua thiết bị của bạn. Do đó, các đối tượng lừa đảo có thể thu được một khoản tiền lớn và biến mất, không liên lạc trở lại.

Các biến thể của kiểu lừa đảo này có thể bao gồm:
  • Chuyển khoản trả tước vào thẻ
  • Không thực hiện thanh toán trước nếu không có giấy tờ xác nhận quy trình chuyển tiền, nếu việc trao đổi với người bán đáng nghi ngờ.
  • Chuyển sang tài khoản "Uỷ thác"
  • Yêu cầu như vậy có thể đáng báo động, khả năng cao là bạn đang trao đổi với một đối tượng lừa đảo.
  • Chuyển sang một tài khoản công ty với tên tương tự
  • Hãy cẩn trọng, các đối tượng lừa đảo có thể đóng giả thành những công ty lớn, chỉ sửa lại tên một chút. Không được chuyển khoản nếu tên của công ty đáng nghi ngờ.
  • Thay thế các thông tin trong hoá đơn của một công ty thực
  • Trước khi thực hiện giao dịch, hãy đảm bảo rằng mọi thông tin chỉ định đều chính xác và họ có liên quan đến công ty cụ thể.
Tìm thấy một đối tượng lừa đảo?
Hãy cho chúng tôi biết
Các bí quyết an toàn
Các quảng cáo tương tự
938.100.000 ₫ 36.000 US$ ≈ 31.410 €
Đầu kéo
2023
Tình trạng mới
Nhiên liệu dầu diesel Cấu hình trục 6x4 Ngừng lò xo/lò xo
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
416.900.000 ₫ 16.000 US$ ≈ 13.960 €
Đầu kéo
2021
Euro 3
Nguồn điện 430 HP (316 kW) Nhiên liệu dầu diesel Dung tải. 39.600 kg Cấu hình trục 6x4
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
396.100.000 ₫ 15.200 US$ ≈ 13.260 €
Đầu kéo
Euro 6
Nguồn điện 420 HP (309 kW) Nhiên liệu dầu diesel Cấu hình trục 6x4
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
Bán máy móc hoặc phương tiện?
Bạn có thể làm điều này với chúng tôi!
390.900.000 ₫ 15.000 US$ ≈ 13.090 €
Đầu kéo
2022
Euro 5
Nguồn điện 320 HP (235 kW) Nhiên liệu gas Cấu hình trục 6x2
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
390.900.000 ₫ 15.000 US$ ≈ 13.090 €
Đầu kéo
2022
Euro 4
Nguồn điện 300 HP (221 kW) Nhiên liệu dầu diesel Cấu hình trục 4x2
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
390.900.000 ₫ 15.000 US$ ≈ 13.090 €
Đầu kéo
2022
Euro 3
Nguồn điện 420 HP (309 kW) Nhiên liệu dầu diesel Dung tải. 39.470 kg Cấu hình trục 6x4
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
396.100.000 ₫ 15.200 US$ ≈ 13.260 €
Đầu kéo
2021
Euro 5
Nguồn điện 570 HP (419 kW) Nhiên liệu dầu diesel Dung tải. 40.000 kg Cấu hình trục 6x4
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
390.900.000 ₫ 15.000 US$ ≈ 13.090 €
Đầu kéo
2021
Euro 5
Nguồn điện 610 HP (448 kW) Nhiên liệu dầu diesel Dung tải. 40.000 kg Cấu hình trục 6x4
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
388.300.000 ₫ 14.900 US$ ≈ 13.000 €
Đầu kéo
2021
Euro 5
Nguồn điện 460 HP (338 kW) Nhiên liệu dầu diesel Dung tải. 40.000 kg Cấu hình trục 6x4
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
390.900.000 ₫ 15.000 US$ ≈ 13.090 €
Đầu kéo
2021
Euro 2
Nguồn điện 371 HP (273 kW) Nhiên liệu dầu diesel Dung tải. 60.000 kg Cấu hình trục 6x4
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
390.900.000 ₫ 15.000 US$ ≈ 13.090 €
Đầu kéo
2023
Euro 6
Nguồn điện 440 HP (323 kW) Nhiên liệu gas Cấu hình trục 6x4
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
390.900.000 ₫ 15.000 US$ ≈ 13.090 €
Đầu kéo
2022
Euro 2
Nguồn điện 430 HP (316 kW) Nhiên liệu dầu diesel Dung tải. 40.000 kg Cấu hình trục 6x4
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
390.900.000 ₫ 15.000 US$ ≈ 13.090 €
Đầu kéo
2022
Euro 6
Nguồn điện 440 HP (323 kW) Nhiên liệu gas Dung tải. 40.000 kg Cấu hình trục 6x4
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
385.600.000 ₫ 14.800 US$ ≈ 12.910 €
Đầu kéo
2022
Euro 5
Nguồn điện 480 HP (353 kW) Nhiên liệu dầu diesel Dung tải. 40.000 kg Cấu hình trục 6x4
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
521.100.000 ₫ 20.000 US$ ≈ 17.450 €
Đầu kéo
2022
Euro 2
Nguồn điện 380 HP (279 kW) Nhiên liệu dầu diesel Dung tải. 39.500 kg Cấu hình trục 6x4
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
385.600.000 ₫ 14.800 US$ ≈ 12.910 €
Đầu kéo
2023
Euro 5
Nguồn điện 430 HP (316 kW) Nhiên liệu dầu diesel Cấu hình trục 6x4 Ngừng lò xo/lò xo
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
390.900.000 ₫ 15.000 US$ ≈ 13.090 €
Đầu kéo
2023
Euro 2
Nguồn điện 380 HP (279 kW) Nhiên liệu dầu diesel Dung tải. 39.500 kg Cấu hình trục 6x4 Ngừng lò xo/lò xo
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
390.900.000 ₫ 15.000 US$ ≈ 13.090 €
Đầu kéo
2022
Euro 2
Nguồn điện 380 HP (279 kW) Nhiên liệu dầu diesel Cấu hình trục 6x4 Ngừng lò xo/lò xo
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
403.900.000 ₫ 15.500 US$ ≈ 13.530 €
Đầu kéo
2023
Euro 2
Nguồn điện 630 HP (463 kW) Nhiên liệu gas Dung tải. 40.000 kg Cấu hình trục 6x4 Ngừng lò xo/lò xo
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán
403.900.000 ₫ 15.500 US$ ≈ 13.530 €
Đầu kéo
2023
Euro 2
Nguồn điện 530 HP (390 kW) Nhiên liệu gas Dung tải. 40.000 kg Cấu hình trục 6x4 Ngừng lò xo/lò xo
Trung Quốc
TITAN Semi Trailer Truck
Liên hệ với người bán